ลำดับ |
สถานศึกษา |
ชื่อ-สกุล |
ตำแหน่ง |
วดป. เกิด |
จังหวัด |
อำเภอ |
ตำบล |
1 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นางสาว รุ่งรวี ธนะบุญ |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
28 พฤษภาคม 2503 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
ลุมพลี |
2 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นางสาว อัจฉรีญาธร นพวัชร์บวรภัค |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
11 กุมภาพันธ์ 2508 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
ท่าวาสุกรี |
3 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง กิตติคุณ พานแก้ว |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
17 มีนาคม 2512 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
บ้านใหม่ |
4 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาย สิทธิ ศรีทองคำ |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
23 มีนาคม 2528 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
กะมัง |
5 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นางสาว วิยะดา จิตรศรี |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
28 เมษายน 2497 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
คลองตะเคียน |
6 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาย พงศกร เลิศวนิชกาญจน์ |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
22 สิงหาคม 2517 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
บ้านรุน |
7 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง นาฎนภา วายนต์ |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
23 พฤศจิกายน 2503 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
สำเภาล่ม |
8 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาย จักรกฤดิ ไตรสารศรี |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
6 เมษายน 2527 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
คลองสวนพลู |
9 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง ภัทราภรณ์ หีบงา |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
9 มกราคม 2504 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
บ้านป้อม |
10 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาย ชิษณุพงศ์ เข็มนาค |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
31 มกราคม 2528 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
สวนพริก |
11 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง บุญตา สังข์เงิน |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
31 ตุลาคม 2512 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
ปากกราน |
12 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง เมตตา ชิงช่วง |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
1 สิงหาคม 2513 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
คลองสระบัว |
13 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง จารูณี ขวัญตา |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
24 มิถุนายน 2524 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
หอรัตนไชย |
14 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง สุรีรัตน์ ชูชม |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
28 พฤศจิกายน 2512 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
บ้านเกาะ |
15 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง สมพิศ บุญเอื้อ |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
15 สิงหาคม 2520 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
ไผ่ลิง |
16 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง จินดารัตน์ คงมั่น |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
2 มิถุนายน 2504 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
หันตรา |
17 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นางสาว จรัญญา มีวงศ์สม |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
14 กันยายน 2525 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
ภูเขาทอง |
18 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาย รังสรรค์ บุญพึ่ง |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
8 พฤศจิกายน 2508 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
ประตูชัย |
19 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นาง มันทิรา ดีบุก |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
4 กรกฏาคม 2505 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
วัดตูม |
20 |
อำเภอพระนครศรีอยุธยา พระนครศรีอยุธยา |
นางสาว เสาวลักษณ์ ปั้นดี |
ครู กศน.ตำบล(พนักงานราชการ) |
22 กรกฏาคม 543 |
อยุธยา |
พระนครศรีอยุธยา |
เกาะเรียน |