รายงานนักศึกษา หลักสูตรการศึกษาขั้นพื้นฐาน พ.ศ. 2551 (English Program) จังหวัด
ลพบุรี
สถานศึกษา
อำเภอเมืองลพบุรี ระดับ
มัธยมต้น ภาคเรียน
61/1
(
ในงบประมาณ
)
|
ลำดับ |
สถานศึกษา |
รหัสนักศึกษา |
ชื่อ-สกุล |
1 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000109 |
นางสาว นัฐนันท์ กลมสุก |
2 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000172 |
นางสาว รักษณาลี ไชโย |
3 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000408 |
นาย สุรชัย ขำคม |
4 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000453 |
นาย นพรัตน์ ซิมสุวรรณ |
5 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000510 |
นาย ณัฐพล ศิริไทย |
6 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000659 |
นางสาว ณิรัชญา ตรงดี |
7 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000734 |
นาย ปรมินทร์ เพ็ชร์นิล |
8 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000800 |
นางสาว พลิตา พลเสน |
9 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000891 |
นางสาว สุธิดา บุษบก |
10 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112000985 |
นาย ชูชาติ พันอักษร |
11 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001076 |
พลทหาร ศิชรินทร์ ศรช้ย |
12 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001085 |
พลทหาร อาบศักดิ์ บัวมี |
13 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001094 |
พลทหาร กวินท์ ดวงจิต |
14 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001106 |
พลทหาร ศุภกิจ จิตรเฉย |
15 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001115 |
พลทหาร จิจจิ ปันหอม |
16 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001124 |
พลทหาร วัฒนา นิลแสงงาม |
17 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001142 |
นาย ถิรายุทธิ อุระอารีย์ |
18 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001151 |
นาย บุญรอด ลาเกลี้ยง |
19 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001311 |
เด็กหญิง บัณฑิตา คงชาติ |
20 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001320 |
พลทหาร อนุสรณ์ ลาดคูบอน |
21 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001469 |
พลทหาร ฐานันดร ชนะ |
22 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001478 |
พลทหาร พงษ์ดนัย พรมบุตร |
23 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001580 |
พลทหาร รัตนพล มาเล |
24 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001599 |
พลทหาร สิทธิศักดิ์ กุยรัมย์ |
25 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001601 |
พลทหาร เกรียงศักดิ์ โพธิ์คำ |
26 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001610 |
พลทหาร ศุภชัย ประจันบาล |
27 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001629 |
พลทหาร อภิรเดช บุญพิพม์ |
28 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001861 |
พลทหาร จีระศักดิ์ พลมีศักดิ์ |
29 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001870 |
พลทหาร พรชัย วิลา |
30 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001889 |
พลทหาร ประพจน์ หัตถโดน |
31 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001898 |
พลทหาร นิติกร จันทร์ปาน |
32 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001919 |
พลทหาร ศรชัย สว่างภพ |
33 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001937 |
พลทหาร สุเมธ ศิริพันธ์ |
34 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001946 |
พลทหาร สุทธิศักดิ์ ปรีชากูล |
35 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001955 |
พลทหาร กฤษดา สุขคำมี |
36 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001964 |
พลทหาร ธนวัฒน์ โมอินทร์ |
37 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112001973 |
พลทหาร จงรัก อึ่งพวง |
38 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002176 |
นาย ณัฐพล ใจดี |
39 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002336 |
พลทหาร สุพงษ์ คารงาม |
40 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002345 |
พลทหาร ทรงกลด ฐิติกาล |
41 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002390 |
นาย มงคล ปานขวัญ |
42 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002402 |
นาย มงคล จันทร์เจริญ |
43 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002448 |
นาย อาทิตย์ โพธิ์สาลี |
44 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002466 |
นาย ณัฐพงษ์ สีโท |
45 |
อำเภอเมืองลพบุรี ลพบุรี |
6112002493 |
นาย สถาพร ทองศรีนาค |
|